Baruapepe
FAQs
Mrejesho
Wasiliana Nasi
English
Search
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Mamlaka ya Rufani ya Zabuni za Umma
( PPAA)
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
Dira na Dhamira
Misingi Mikuu
Majukumu ya Mamlaka
Utawala
Menegimenti
Wajumbe wa Mamlaka
Muundo
Sheria na Kanuni
Sheria
Kanuni
Kanuni za Rufaa
Miongozo
Huduma Zetu
Rufaa
Kufungiwa kwa Wazabuni
Mchakato wa Ununuzi
Malalamiko
Kujiunga katika Shauri
Maombi
Kuongezewa Muda
Kutengua Uamuzi
Kukazia Hukumu
Maamuzi
Rufaa
Maombi
Machapisho
Ripoti
Ripoti za Ukaguzi wa Hesabu
Hotuba
Tarifa kwa vyombo vya Habari
Jarida
Maktaba ya Media
Maktaba ya Picha
Maktaba ya video
Ripoti za Tathmini ya Utendaji Kazi
Mwanzo
Machapisho
Jarida
Jarida
30 Sep, 2026
Toleo Na: 10 Julai - Septemba 2026
30 Mar, 2026
Toleo Na: 08 Januari - Machi 2026
30 Dec, 2025
Toleo Na: 07 Oktoba - Disemba 2025
30 Sep, 2025
Toleo Na: 06 Julai - Septemba 2025
30 Jun, 2025
Toleo Na: 05 Aprili - Juni 2025
28 Mar, 2025
Toleo Na: 04 Januari - Marchi 2025
30 Dec, 2024
Toleo Na: 03 Oktoba - Disemba 2024
30 Sep, 2024
Toleo Na: 02 Julai - Septemba 2024
28 Jun, 2024
Toleo Na: 01 Aprili - Juni 2024
30 Jun, 2026
Toleo Na: 09 Aprili - Juni 2026